Please ensure Javascript is enabled for purposes of website accessibility Tsallake zuwa babban abun ciki

Watan Inganta Kai

Ni mai ci gaba ne na dindindin. Ban yi imani ba zan taɓa “ isowa”. Koyaushe akwai wurin girma, haɓakawa, da kuma zama mafi kyau. Kamar yadda Satumba ke birgima, yana kawowa Watan Inganta Kai tare da shi, bari mu rungumi rayuwar gwaji akai-akai! Wannan hanya ce da na bi a matsayina na ƙwararriyar koyo da kuma ayyuka da yawa a rayuwa ta.

Na yi imani dukkanmu muna da damar girma a cikinmu. Amma ya rage namu mu nemo abin da ke rura wutar sha’awarmu. A nan ne bincike ya shigo. Kuma duk yana farawa ne da tushe na tunanin girma.

Tunanin girma shine imani cewa za a iya haɓaka iyawa da hankali ta hanyar sadaukarwa da ƙoƙari. Fahimtar cewa kalubale da koma baya dama ce ta koyo da ingantawa. Tare da tunani mai girma, mutane suna rungumar son sani, juriya, da kuma niyyar fita daga wuraren jin daɗinsu. Wannan tunanin yana haɓaka ƙauna don koyo, shirye-shiryen fuskantar ƙalubale, da imani ga ikon ci gaba da ci gaba.

Don girmama wannan watan na haɓaka kai, zaɓi aƙalla gwaje-gwajen girma huɗu daga jerin da ke ƙasa don fita daga yankin jin daɗin ku kuma zuwa manufa, kerawa, godiya, da juriya.

  • Lokacin Tsari: Kashe minti 30 a safiyar Litinin don tsara mako-mako.
  • Mayar da hankali na yau da kullun: Ku ciyar da mintuna biyu kowace safiya saita niyya ta yau da kullun.
  • Neman Farin Ciki: Mayar da hankali kowace rana kan haɓaka aikin da ke kawo muku farin ciki.
  • Rungumar Godiya: Fara da ƙare kowace rana da abubuwa uku da kuke godiya.
  • Yada Soyayya: Nuna godiya ga mutum ɗaya kowace rana a wannan makon.
  • Shugaban cikin girgije: Ɗauki aƙalla mintuna 10 kowace rana don mafarkin rana.
  • Tambayar Tambaya: Ku ciyar lokaci don sadarwa tare da wani mutum kawai a cikin tambayoyi.
  • Ƙarfafa martaniNemi ra'ayi: tabbatacce kuma abu ɗaya da za su canza.
  • Nan gaba KuCika a sarari: Shekara ɗaya daga yanzu, ni ___________________.
  • Duban Girma: Yi tunani a kan watan da ya gabata. A ina kuka girma?

Bari tafiyar haɓakarku ta fara - gwaji mai farin ciki!