Please ensure Javascript is enabled for purposes of website accessibility Tsallake zuwa babban abun ciki

Gina Dangantaka da Mai Ba da Kulawa na Farko

Ƙirƙirar dangantaka mai ƙarfi da ɗorewa tare da mai ba da kulawa ta farko (PCP) jari ne a cikin lafiyar ku na dogon lokaci. Ko da yake kuna iya fi son ziyartar kulawar gaggawa don taimakon likita, kuna rasa fa'idar samun ma'aikacin kiwon lafiya wanda ya san ku sosai da tarihin likitan ku. Sanin sani, amana da keɓaɓɓen kulawa waɗanda ke zuwa tare da samun daidaiton PCP yana da yuwuwar tasiri ga tafiyar kula da lafiyar ku.

Ganin PCP ɗaya akai-akai yana taimakawa haɓaka dangantaka mai gudana tsakanin ku da likitan ku. Wannan dangantakar kuma na iya sa ka ji daɗin jin daɗi da mutumci a kusa da likitanka, maimakon jin kamar ziyartar likita aiki ne ko rashin jin daɗi.

Tare da daidaiton kulawa, PCP ɗin ku na iya samun cikakkiyar fahimta game da tarihin likitan ku, wanda ke taimaka musu samar da keɓaɓɓen kulawa wanda ya dace da bukatun lafiyar ku. PCP naka zai iya taimakawa wajen bin diddigin canje-canje ga lafiyarka kuma ya ba da shawarar matakan rigakafi da suka dace. Hanyar da ta dace ga lafiyar ku na iya haifar da ganowa da wuri na matsalolin kiwon lafiya da kuma haifar da ingantattun sakamakon lafiya.

Samun shiga Colorado zai iya taimaka muku nemo mai ba da kulawa na farko! Kira su a 800-511-5010 ko ziyarci coaccess.com kuma danna maballin "Nemi mai bayarwa" a saman kusurwar dama na shafin gida.

Yana da mahimmanci a kasance a rufe ƙarƙashin tsarin kula da lafiyar ku don ku ci gaba da ganin PCP ɗin ku. Tabbatar cewa lokacin da kuka karɓi fakitin sabuntawa na Medicaid, cika shi kuma mayar da shi da sauri. Kuna iya ɗaukar matakai yanzu don tabbatar da cewa kun sami bayanin da kuke buƙata don ci gaba da ɗaukar lafiyar ku; kara koyo nan. A ƙarshe, ci gaba da duba wasikunku, imel, da KYAUTA akwatin saƙo kuma ɗauki mataki lokacin da kuka sami saƙonnin hukuma.

Barka da warhaka!