Please ensure Javascript is enabled for purposes of website accessibility Tsallake zuwa babban abun ciki

Abin baƙin ciki

Yadda za a aika da wata damuwa da abin da za ku iya sa ran bayan kunyi.

Abin da ya yi

Muna so mu tabbatar kun sami mafi kyawun kulawa. Amma, lokacin da abubuwa ba su da kyau, kuna da 'yancin yin korafi. Ana kiran wannan korafi. Akwai hanyoyi guda hudu da zaku iya shigar da korafi:

  • Kira da mu: Kai ko wakilin ku iya kiran tawagar koke-koken mu. Kira su a 303-751-9005 or
    at 800-511-5010.
  • Tura mana imel: Kai ko wakilin ku za a iya imel ɗin tawagar koke-koken mu. Yi musu imel a grievance@coaccess.com.
  • Cika wani nau'i: Kuna iya cike da wata matsala kuma aika mana da shi. Don neman siffofinmu mafi yawan, danna nan.
  • Rubuta wasika: Kuna iya rubuta mana wasiƙa don gaya mana game da korafinku dalla-dalla. Aika wasiƙar ku zuwa:
Ƙungiyar Grievance ta Colorado Access
PO Box 17950
Denver, CO 80217-0950

Wasiƙar ya kamata ta ƙunshi sunanka, lambar shaidar jiha (ID), adireshin, da lambar waya. Idan kuna buƙatar taimako don rubuta korafinku, ku kira mu. Kira mu a 303-751-9005.

 

Form na korafin membobi

Layin Kasuwancin Ya Shiga(Da ake bukata)

Member Information

Adireshin(Da ake bukata)

Bayanin Matsala

Ranar da abin ya faru(Da ake bukata)
Max. girman fayil: 50 MB.

Me ZE faru

Menene ya faru lokacin da na shigar da wata damuwa?

  • Da zarar mun sami korafinku, za mu aiko muku da wasiƙa a cikin kwanaki biyu na kasuwanci. Wasikar za ta ce mun sami korafinku.
  • Zamu sake duba korafinku. Muna iya magana da ku ko wakilin ku, ko mutanen da ke cikin lamarin. Hakanan muna iya duba bayanan lafiyar ku.
  • Wani wanda ba shi da hannu a cikin lamarin zai duba korafinku.
  • A cikin kwanaki 15 na kasuwanci bayan mun sami korafinku, za mu aiko muku da wasiƙa. Wannan wasiƙar za ta faɗi abin da muka samu da yadda muka gyara ta. Ko kuma zai sanar da ku cewa muna buƙatar ƙarin lokaci. Za ku sami wasiƙa daga gare mu bayan mun gama bita.
  • Za mu yi aiki tare da kai ko wakilinka na musamman don ƙoƙarin samun mafita wanda yayi aiki mafi kyau a gare ka.

 

Mai ba da shawara don Ba da Lafiya ga Lafiyar Kiwon Lafiya

Ofishin Ombudsman na Harkokin Kiwon Lafiyar Kiwan Lafiya yana aiki azaman tsaka tsaki don taimakawa mambobi da masu ba da kiwon lafiya damar magance batutuwan da suka danganci dama ga lafiyar halayen. CHP + HMO yana ƙarƙashin Dokar Ciki da ictionarida na Addarida (MHPAEA). Musun, hanawa, ko hana amfani ga aiyukan kiwon lafiyar ɗabi'a da aka rufe ƙarƙashin shirin taimako na kiwon lafiya zai iya zama cin zarafin MHPAEA. Idan kana da ko kuma kana fuskantar damar samun lafiyar rashin lafiyar game da batun kulawa, tuntuɓi ofishin Ombudsman na Bayar da Lafiya na Lafiya na Kiwon Lafiya.

Kira 303-866-2789.
Emel ombuds@bhoco.org.
Visit bhoco.org.